อันนี้ ไฮไลท์ เลย พระเอกตัวจริง ของร้านเลย กล้วยไทยเราแท้ๆ ที่มีรสชาติ แสนอร่อย ซึ่งเราๆก็เคย รับประทานกันมาแต่ไหนแต่ไรแล้ว ราคากล้วยตอนนี้ก็แพงนะคะ หวีนึงก็ ประมาณ 25-50 บาทกันเลยทีเดียวใครที่ปลูกกล้วยไว้เยอะๆ ก็คงขายได้ผลผลิตสูง เช่นกัน อีกทั้งตอนนี้น้ำเริ่มมาละ สวนกล้วยต้องดูแลเป็นพิเศษนะคะ กว่าจะได้กล้วยสวยๆงามๆแบบนี้ ก็คงต้องใส่ใจเป็นพิเศษกันแหละค่ะ
วันพุธที่ 23 ธันวาคม พ.ศ. 2558
สมัครสมาชิก:
ความคิดเห็น (Atom)



